์Ni

์Ni

ผู้เยี่ยมชม

nicoletta_7385@hotmail.it

ทักทายพี่ต้องค่ะ (4462 อ่าน)

May 25, 2012 14:56

สวัสดีค่ะพี่ต้อง นิแวะเข้ามาเยี่ยมชมเด็กๆบอสตันที่เกิดจากน้องริชชี่ ริชค่ะ พอดีทราบข่าวจากนิตยสารโลกสัตว์เลี้ยงที่ซื้ออ่านประจำค่ะ เด็กๆน่ารักน่าชังทุกตัวเลยค่ะ ถ้าเกิดมีโอกาสเหมาะๆนิขอเข้าไปเยี่ยมชมสุดหล่อริชชี่กับเด็กๆบอสตันจะได้ไหมค่ะ นิจะพามีน่าตัวแสบไปเล่นด้วยค่ะ แล้วพี่ต้องมีแผนจะพาริชชี่ไปประกวดที่ไหนอีกหรือป่าวคะ
สุดท้ายนี้ขอให้พี่ต้องสุขภาพแข็งแรงค่ะ:h:

101.109.159.52

์Ni

์Ni

ผู้เยี่ยมชม

nicoletta_7385@hotmail.it

ต้อง

ต้อง

ผู้เยี่ยมชม

sairoongkennel@hotmail.com

May 25, 2012 17:08 #1

ยินดีต้อนรับน้องนิและน้องมีน่าเสมอค่ะ...น้องริชชี่ ริช และเด็กๆคงดีใจแน่ๆค่ะที่จะมีคนมาอุ้มมาเล่นด้วย
..ล่าสุดพี่ต้องได้พาริชชี่ ริช ไปลงสนามประกวดงาน FCI ของสมาคมพัฒนาฯจัดที่ CDC ถนนเลียบทางด่วนค่ะ ประกวดสะสมคะแนนสำหรับตำแหน่งอินเตอร์แชมป์ค่ะ และก็มีน้องพาวเวอร์ ออฟ ดรีม ลงสนามประกวดโชว์ความสวยให้ชนะใจกรรมการว่าสวยถูกต้องได้มาตรฐานสายพันธุ์บอสตัน เทอเรีย ของ American Kennel Club และสะสมคะแนนเพื่อตำแหน่งไทยแชมป์ค่ะ

งานหน้าของริชชี่ ริช จะไปลงสนามที่อิมแพค เมืองทองธานี ในปลายเดือนมิถุนายนค่ะ...ถ้ามีโอกาสมาพบกันนะคะ^ ^

124.121.201.2

ต้อง

ต้อง

ผู้เยี่ยมชม

sairoongkennel@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน